(Hausa Version) Kwanciyar Hankali - Fahimtar Microinsurance da Takaful ga Kananun Masana’antu
Wannan darasin don kowa da kowa ne, amma galibi yana da amfani ga waɗanda ke gudanar da ƙananan kasuwanci. Za a koya muku duk abin da kuke buƙatar sani game da microinsurance da inshorar Takaful.
image

Course Trailer

GAME DA WANNAN DARASIN
A matsayinmu na yan kasuwa, ɗaya daga cikin manyan abubuwan da muke tsoro shine rasa duk abin da muka malaka. Gaskiyar ita ce, hakan na iya faruwa a kowane lokaci - tashin gobara, sace sace, ambaliya, hatsari da sauransu. Inshora yana nan don tabbatar da cewa, lokacin da waɗannan anobar suka faru, ba ku rasa komai ba, kuma a cikin ɗan gajeren lokaci, zaku iya komawa zuwa sana'ar ku. 1. Menene kuka sani game da inshora? 2. Menene tsammanin ku daga inshora? 3. Wadanne irin gogewa kuke dashi game da inshora? 4. Ta yaya inshora ke aiki da gaske? Idan ba ku sani ba, muna nan don tabbatar da cewa kun san shi, kuma ku amfana daga inshora. Wannan darasi ne mai ban sha'awa kuma mai sauƙi akan Inshora da Takaful. Ku koya kuma ku gudanar da kasuwancin ku cikin kwanciyar hankali.

Author

Sapphital Original

Ipele

Alakobere

Awọn Modulu

8

Iwe-ẹri 

beeni

No chapter found in this course

Babban abin da za ku ɗauka a ƙarshen wannan darasi

A karshen wannan darasi, zaku sami abubuwan da ke biyowa:
Yadda ake tafiya game da samun inshora da kuma yadda kasuwancin ku zai amfana daga gare su.
Yadda inshora ke aiki da abin da ake tsammani daga gare ku da kasuwancin ku
Ilimin da ke bayan kasada da shirye-shirye.

SADU DA MALAMAI

image
Sapphital Original

Wannan darasin na Asalin Sapphital ne. An haɓaka wannan darasin a hankali kuma an ba da shi cikin nishadantarwa don haɓaka koyo ta hanyar haɗin gwiwar ƙungiyar masu bincike, masu haɓaka abun ciki, daraktoci masu ƙirƙira, masu raye-raye, masu ƙira, masu zanen hoto, masu fasahar murya da ƙari. Yana game da ingancin koyo a gare ku.
image
SME Digital Academy Our vision is to educate, empower and elevate millions of MSMEs in Nigeria and across Africa. Phone number: +234 81 327 99379 | +234 806 715 3900 [email protected]
facebook
whatsapp
twitter
twitter
Developed and Powered by Sapphital (www.sapphital.com)